Star and Moon
Các bạn đăng nhập tại đây - Sign in here!!!

Join the forum, it's quick and easy

Star and Moon
Các bạn đăng nhập tại đây - Sign in here!!!
Star and Moon
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bạn BiêT mình đưỢc hạNh phÚc

Go down

08072009

Bạn BiêT mình đưỢc hạNh phÚc Empty Bạn BiêT mình đưỢc hạNh phÚc

...Khi những tia nẮng đầu tiêm Soi VàO Mắt và làm bạn thức giẤc.Va`rồi khi ấy, bạn biết .mình Lại Được sống thÊm 1 Ngày co' Ánh Sáng..

...Khi Bạn phải leo lên Giúp BỐ sỬa Mái Nhà. Và Khi ấy bạn biết Mình còn 1 Mái Nha` để Ở..

...Khi bạn bị ba mẹ la mắng,khi ấy bạn biếtt mình còn có mẹ cha để chỉ đường dẫn lối

...khi Bạn bè rủ bạn Đi chơi, Và lôi bằng được bạn ra khỏi giường. Chính Khi ấy bẠn biếtt mình đượC bạn Bè iu quý ♪♪♪♪♪♪♪
.
..Khi Phải chạy tới Chạy lui vì cÔng việc. Khi Ấy Bạn biết Mình đang bận Rộn trong công việc...

...Khi bạn gặp Phải những Người Bất Hạnh . Rồi bạn sẽ biẾt Mình Hạnh phúc hơn Nhiều Người Khác

Hay Quan trọng Hơn, Bạn Biết Rằng Mih` Đang Được hạnh phúc... Niềm Hạnh pHúc Ma` co' Lúc bạn ko hề Nhận ra...Hay~ Luôn sẵn Sàng để Đón Nhận Hạnh Phúc...

Ω ♥♥♥†i`nh yε^u và Hånh phúc .♥♥♥ 7
Nhjm_Cut3_9x
Nhjm_Cut3_9x
Vệ quân
Vệ quân

Nữ
Aquarius Pig
Nghề nghiệp : ThÁm.tỬ
Khả năng đặc biệt : BÍ.mậT
Quà : Dâu tây
Warning :
Bạn BiêT mình đưỢc hạNh phÚc Left_bar_bleue95 / 10095 / 100Bạn BiêT mình đưỢc hạNh phÚc Right_bar_bleue

Share this post on: reddit

Bạn BiêT mình đưỢc hạNh phÚc :: Comments

seadolphin94

Bài gửi Wed Jul 08, 2009 12:34 pm by seadolphin94

bài viết này hay 4 mang tính giáo dục các bạn trẻ hư hỏng suốt ngày ăn chơi lêu lổng 7
Các bạn nên quý trọng hạnh phúc mình đã và đang có

Nhjm_Cut3_9x

Bài gửi Wed Jul 08, 2009 8:01 pm by Nhjm_Cut3_9x

Nếu.mà.ai.cũng.hiểu.được.thì.tốt 4

lyk_rUa :))

Bài gửi Thu Jul 09, 2009 7:38 pm by lyk_rUa :))

ặc anh không hiểu được hehe nghe hơi triết ní nhưng cũng hay đáng cho 1 tràng pháo tay bóp bóp bóp chát chát bùm(Khán giả: mẹ thằng nào đánh giấm đấy-Lyk rùa: không phải tao) haha

seadolphin94

Bài gửi Sat Jul 11, 2009 8:28 pm by seadolphin94

lyk_rUa 18 đã viết:ặc anh không hiểu được hehe nghe hơi triết ní nhưng cũng hay đáng cho 1 tràng pháo tay bóp bóp bóp chát chát bùm(Khán giả: mẹ thằng nào đánh giấm đấy-Lyk rùa: không phải tao) haha

linh bệnh thật rồi linh ơi 67 khoong ngờ đấy 67 trước đây bạn bình thường mà 67 sao giờ bạn bị nặng thế 67
@ nhím: e mặc kệ Linh bắp đi, nó bắp lắm, phải thông minh như a mới hiểu ddc 67

lyk_rUa :))

Bài gửi Sun Jul 12, 2009 5:08 pm by lyk_rUa :))

ặc ặc lyk bệnh từ lâu rồi chẳng qua là mọi người không để ý thôi 18 hehe đồ kon heo 18 67

Bài gửi  by Sponsored content